Login

Bismon All  of communication products


For all Cabinet Fiber optic Solution

CCTV, DATACOMM, TELECOM

Test & Inspection Fiber optic

Proudly offering the NOYES product line
  • Welcome to Bismon

    ยินดีต้อนรับ สู่ website www.bismon.com ซึ่งเป็นเว็บไซด์ที่ให้บริการแก่ลูกค้าของทางบริษัทฯ และบุคคลทั่วไปที่สนใจ ซึ่งสินค้าทั้งหมดนี้เป็นสินค้าประเภทระบบ เครือข่ายเน็ทเวิร์ค หรือระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ ที่มีการจัดจำหน่ายสินค้าผ่านช่องทางการขายสินค้า โดยผ่านตัวแทนจำหน่ายเท่านั้น ทั้งในกรุงเทพฯ และ ต่างจังหวัดทั่วประเทศ

  • SMLP5-5 Single-mode/Multimode Loss Test Kit(OPM5-2D, OLS4)

    SMLP5-5 Single-mode/Multimode

    SMLP5-5 Single-mode/Multimode Loss Test Kit(OPM5-2D, OLS4)

    Read more
  • OFL 280 Handheld FTTx OTDR, SM 1310/1550nm

    OFL 280

    OFL 280 Handheld FTTx OTDR, SM 1310/1550nm

    Read more

The Bismon Catalogue

  • The Bismon Catalogue 2011
    หนังสือเล่มนี้ได้รวบรวมสินค้าทั้งหมดที่มีจำหน่าย ท่านสามารถคลิกที่ Download หรือ Mail Address ที่สามารถจัดส่งทางไปรณีย์ได้

    Download

Download Promotion

Recommended Videos

New Product


  • Cat.6A U/FTP, XG, Cable, CMR Rate

    Brand : BISMON

    - 23AWG Conductor copper wire 0.58mm
    - Cable core Binder: Transverse wrapped with a layer of PET/AL
    - Drain wire :0.5 TC
    - Outer sheath: FR-PVC, CMR

  • How to order