Bismon All  of communication products

Test OTDR Fiber optic cable MM/SM (job)


Part number : bismon-14

Brand : BISMON

OTDR Test Fiber optic cable all in Thailand per job, บริการทดสอบสายใยแก้วนำแสง ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode พร้อมผลการทดสอบเป็นรายงาน เพื่อทราบถึงรายละเอียดของสายว่าพร้อมใช้งานหรือไม่และมีคุณภาพสายที่พร้อมใช้งานหรือไม่ . ตลอดจนสามารถตรวจสอบคุณภาพสายและหาสาเหตุของสายเคเบิ้ลได้ ด้วยวิธีการทดสอบด้วยเครื่องวัด OTDR จาก USA ยี่ห้อ AFL ฺBrand

- OTDR Test :AFL brand from USA - OTDR model: M710, M210, - Test Single-mode (1310/1550nm) and Multi-mode(850/1300nm) - Report test per core

Price : 6,000.00 Baht


Catalogues List