Bismon All  of communication products

Test OTDR Fiber optic cable MM/SM (job)


Part number : bismon-14

Brand : BISMON

Price : 6,000.00 Baht
(Dealer price can log-in/ Exclude Vat)



OTDR Test Fiber optic cable all in Thailand per job, บริการทดสอบสายใยแก้วนำแสง ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode (OM1/OM2/OM3/OM4) พร้อมผลการทดสอบเป็นรายงาน ทั้ง Paper และ PDF File  ส่งมอบ เพื่อทราบถึงรายละเอียดของสายว่าพร้อมใช้งานหรือไม่และมีคุณภาพสายที่พร้อมใช้งานหรือไม่ ตลอดจนสามารถตรวจสอบคุณภาพสายเพื่อหาสาเหตุของสายเคเบิ้ลได้ ด้วยวิธีการทดสอบด้วยเครื่องวัด OTDR จาก USA ยี่ห้อ AFL Brand

รายการนี้จะเป็นการคิดราคาต่อหนึ่งครั้งที่ออกไปให้ บริการ ด้านทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก โดย OTDR โดยจะเป็นราคาขั้นต่ำที่บริมาณงานน้อยๆ เช่น เรียกเข้าไปทดสอบสาย จำนวน 4 Core(แกน) ชนิด Single-mode จะคิดราคาเหมาต่อหนึ่งครั้ง เป็นต้น

 

แต่ถ้าผู้รับเหมางานระบบหรือเจ้าของสถานที่ หรือหน่วยงาานใหญ่ๆ ต้องการให้เข้าไปทดสอบสาย Fiber optic cable ทั้งหมด จำนวน 450 Core(แกน) ทางเราจะคิดราคาอีกประเภท คือจำนวนต่อหนึ่ง Core เป็นต้น ซึ่งราคาจะถูกกว่า ยินดีโทรมา ปรึกษา และ สอบถามได้

 

 

- OTDR Test :AFL brand from USA - OTDR model: M710, M210, - Test Single-mode (1310/1550nm) and Multi-mode(850/1300nm) - Report test per core

Product Review



Related Product in - Fusion Splice Fiber Optic & Test OTDR Report


Fusion-Splice-Fiber-Optic-Single-mode-Test-OTDR
Fusion Splice Fiber Optic Single-mode & Test OTDR
Price : 366.67 Baht
Fusion-splice-fiber-optic-Test-OTDR-MM-report
Fusion splice fiber optic + Test OTDR MM report
Price : 366.67 Baht
Fusion-Splice-Fiber-optic-17-Core-Test-OTDR
Fusion Splice Fiber optic 17 Core + Test OTDR
Price : 6,000.00 Baht


NEWSLETTER

Sign up to receive the most recent news and sales about our products.