Bismon All  of communication products

Products Catalogue

>> Terminate & Fusion Splice Fiber Optic & Test OTDR > Fusion Splice Fiber Optic & Test OTDR Report


Fusion splice fiber optic + test OTDR MM report

 
Fusion splice fiber optic + test OTDR MM report บริการ ตัดต่อสายใยแก้วนำแสง ชนิด Multimode ทั้ง Indoor และ Outdoor โดยใช้เครื่อง Splicer FSM-50S (Fujikura) และเครื่องที่มีคุณภาพสูง ค่า loss ได้มาตรฐาน พร้อมทั้งทดสอบสายใยแก้วนำแสง 2 wavelength 850/1300nm ตามมาตรฐานสากล
<< READMORE... >>
Fusion splice fiber optic + test OTDR MM report

Part #

Description

Price/Baht

bismon-13
Fusion splice fiber optic + test OTDR MM report

366.67



Fusion Splice Fiber Optic Singlemode & Test OTDR

 
Fusion splice fiber optic + test OTDR SM report บริการ ตัดต่อสายใยแก้วนำแสง ชนิด Singlemode ทั้ง Indoor และ Outdoor โดยใช้เครื่อง Splicer FSM-50S (Fujikura) และเครื่องที่มีคุณภาพสูงค่า Loss ต่ำพร้อมทั้งทดสอบสายใยแก้วนำแสง 2 wavelength 1310/1550nm ตามมาตรฐานสากล
<< READMORE... >>
Fusion Splice Fiber Optic Singlemode & Test OTDR

Part #

Description

Price/Baht

bismon-16
Fusion Splice Fiber Optic Singlemode & Test OTDR

366.67



Fusion Splice Fiber optic 17 Core + Test OTDR

 
บริการตัดต่อสาย Fiber optic cable ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode ทั้งภายในและภายนอกอาคาร พร้อมทั้ง ทดสอบด้วยเครื่องวัด OTDR มี ผลทดสอบส่งมอบ
-ราคาคิดต่อครั้ง ไม่เกิน 17 Core หรือ 17 Connector pigtail - ราคาเฉพาะกรุงเทพฯและบริมณฑล เท่านั้น (ต่างจังหวัดคิดค่าเดินทางตามจริง) - รับงานทั่วประเทศและต่างประเทศ
<< READMORE... >>
Fusion Splice Fiber optic 17 Core + Test OTDR

Part #

Description

Price/Baht

bismon-15
Fusion Splice Fiber optic 17 Core + Test OTDR

6,000.00



Test OTDR Fiber optic cable MM/SM (job)

 
OTDR Test Fiber optic cable all in Thailand per job, บริการทดสอบสายใยแก้วนำแสง ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode พร้อมผลการทดสอบเป็นรายงาน เพื่อทราบถึงรายละเอียดของสายว่าพร้อมใช้งานหรือไม่และมีคุณภาพสายที่พร้อมใช้งานหรือไม่ . ตลอดจนสามารถตรวจสอบคุณภาพสายและหาสาเหตุของสายเคเบิ้ลได้ ด้วยวิธีการทดสอบด้วยเครื่องวัด OTDR จาก USA ยี่ห้อ AFL ฺBrand
- OTDR Test :AFL brand from USA - OTDR model: M710, M210, - Test Single-mode (1310/1550nm) and Multi-mode(850/1300nm) - Report test per core
<< READMORE... >>
Test OTDR Fiber optic cable MM/SM (job)

Part #

Description

Price/Baht

bismon-14
Test OTDR Fiber optic cable MM/SM (job)

6,000.00




Back to top

Catalogues List